Vtv6 trực tiếp euro 2021

      6

*
0 - 0 Scotland Đảo Síp 01:00 Bulgaria Gibraltar 01:00 Liechtenste Mexico 02:30 Thụy Điển Algeria 02:30 Mali Albania 02:45 Italy Colo Colo 07:00 Real Betis Peru 08:00 Paraguay St. Louis đô thị 2 08:00 Leverkusen Nicaragua 09:00 El Salvador Sydney FC 15:45 Celtic Thụy Sĩ 17:00 Ghana Angola 20:00 Botswana Nhật bản 20:40 Canada Iraq 21:00 Costa Rica Tajikistan 22:00 Nga Ma rạc 23:00 Gruzia Syria 23:00 Belarus Rwanda 23:00 Sudan Jordan 23:00 ĐT Tây Ban Nha Romania 23:30 Slovenia VĐQG Indonesia, hôm nay - 17/11 Barito Putera 16:00

Hoãn

Madura United Arema FC 20:30

Hoãn

Borneo FC Cúp non sông Trung Quốc, hôm nay - 17/11 Qingdao Hainiu 13:00 Shandong Taishan Dandong Tengyue 13:00 Wuhan Three Towns Yanbian Longding 13:00 Cangzhou Mighty Lions Guangxi Baoyun 13:00 Henan Songshan Longmen Kunshan FC 13:00 Tianjin Jinmen Tiger Zibo Sunday 13:30 Shenzhen FC Beijing Guoan 14:30 Jingchuan Wenhui Cúp quốc gia Séc, từ bây giờ - 17/11 FC Fastav Zlin 22:00 MFK Vyskov Teplice 23:00 FC Zbrojovka Brno Hạng tuyệt nhất Slovakia, lúc này - 17/11 Slavoj Trebisov 19:00 FC STK 1914 Samorin Cúp FA, hôm qua - 16/11Giao hữu, ngày hôm qua - 16/11Cúp giang sơn Trung Quốc, hôm qua - 16/11Cúp đất nước Bulgaria, hôm qua - 16/11VĐQG Ukraine, ngày qua - 16/11Hạng độc nhất vô nhị Romania, trong ngày hôm qua - 16/11
Derby County 5 - 0 Torquay United
Cambridge United 0 - 0 Curzon
AFC Wimbledon 3 - 1 Weymouth
Gillingham 1 - 0 AFC Fylde
Hartlepool United 1 - 1 Solihull Moors
Venezuela 2 - 2 Panama
Heeslinger SC 01:00 Bremen
Dominican Republic 2 - 4 Cuba
Urawa Red Diamonds 16:30 E.Frankfurt
Nepal 1 - 0 Pakistan
Ả Rập Xê-út 0 - 1 Croatia
Uzbekistan 2 - 0 Kazakhstan
Iran 0 - 2 Tunisia
UAE 0 - 5 Argentina
Bờ biển Ngà 2 - 0 Burundi
Jinan Xingzhou 1 - 0 Changchun Yatai
Shijiazhuan Gongfu 2 - 6 Meizhou Hakka
Jiangxi Beidamen 0 - 5 Shanghai Shenhua
Sichuan Jiuniu 2 - 4 Guangzhou
Jingchuan Wenhui 14:00

Dừng

Guangzhou thành phố
Xi'an Ronghai 0 - 1 Guangzhou đô thị
Chengdu Rongcheng 3 - 0 Hebei
Yuxi Yukun 15:00

Hoãn

Beijing Guoan
Strumska Slava 0 - 2 Spartak Varna
SC Dnipro-1 22:00 Oleksandriy
Inhulets Petrove 22:00 Dynamo Kyiv
Otelul Galati 1 - 0 FCM Baia Mare